Support
royaltec
Your shopping cart
ดูตะกร้าสินค้าของคุณ
ไม่มีสินค้าในตะกร้าของคุณ
จำนวนครั้งที่เปิดดูสินค้า : 38 | ความคิดเห็น: 0

NKFD1W24AQDLC

 เพิ่มเมื่อ: 03/07/2019

รายละเอียด:
NK Pre-loaded fiber drawer with 24 LC duplex adapters for 50µm (OM3/OM4) multimode fiber.
ไม่ระบุราคา

 สินค้าที่เกี่ยวข้อง

NKFD1W12AQDSC FMT1A FMTJW24 NKFD1W12BUDSCZ FSC24
guest
ชื่อ
Email
เบอร์โทรศัพท์