Support
royaltec
Your shopping cart
ดูตะกร้าสินค้าของคุณ
ไม่มีสินค้าในตะกร้าของคุณ
จำนวนครั้งที่เปิดดูสินค้า : 53 | ความคิดเห็น: 0

NKFD1W12AQDSC

 เพิ่มเมื่อ: 03/07/2019

รายละเอียด:
NK Pre-loaded fiber drawer with 12 SC duplex adapters for 50µm (OM3/OM4) multimode fiber.
ไม่ระบุราคา

 สินค้าที่เกี่ยวข้อง

NKFD1W12BUDSCZ FOSMF NKFD1W24BUDLCZ FMTJW24 CFAPPBL1
guest
ชื่อ
Email
เบอร์โทรศัพท์